Converter Tplink MC112CS

Converter Tplink MC112CS

Converter Tplink MC112CS: Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Tx:1310nm, Rx:1550nm, Lên đến 20Km

Mô tả

Thiết bị media converter Tplink MC112CS

Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bảnThông qua công nghệ WDM
Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều(áp lực ngược)
Liên kết Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu thiệt hại gây ra bởi sự thất bại liên kết kịp thời
Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km
Ports1 x cổng 100M SC/UPC
1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
Wave Length1310nm Tx/1550nm Rx
WDM TX1310nm
WDM RX1550nm
Network Media 10BASE-TCáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Network Media 100BASE-TCáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Network Media 100BASE-FXCáp quang chế độ đơn
LED IndicatorsPWR, FDX/Col, Link/Act, SPD
Kích thước (R*D*C)3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power SupplyCung cấp điện bên ngoài
Max Power Consumption2.41W
Safety & EmissionFCC, CE, RoHS
Môi trườngNhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ