Module SFP+ Tplink TXM431- SR

Module SFP+ Tplink TXM431- SR

Module Tplink TXM431-SR: Transceiver LC SFP+ 10Gbase-SR, Multi-mode 850nm, Kết nối song công LC, Khoảng cách lên đến 300m

Mô tả

Module quang SFP+ Transceiver Tplink TXM431-SR

Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3ae, CSMA/CD, TCP/IP
Wave Length850nm
Power Supply3.3V
Loại cáp50/125um or 62.5/125um Multi-mode
Chiều dài cáp tối đa300m or 33m
Tốc độ dữ liệu10Gbps
Loại cổngLC/UPC
Công suất truyền tải-1.0dBm(Max)
-7.3dBm(Min)
Reception power-1.0dBm(Max)
-9.9dBm(Min)
Sensitivity-11.1dBm
Safety & EmissionFCC, CE
Môi trườngOperating Temperature: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
Storage Temperature: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing