Converter Tplink MC200CM

Converter Tplink MC200CM

Converter Tplink MC200CM: Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC multi-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 550m, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400

Description

Thiết bị media converter Tplink MC200CM

Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bảnKiểm soát lưu lượng (IEEE802.3x)
Mở rộng khoảng cách lên đến 0.5km sử dụng 50/125um
Mở rộng khoảng cách lên đến 0.22km sử dụng 62.5/125um
Ports1 x Cổng 1000M SC/UPC
1 x Cổng 1000M RJ45 (Auto MDI/MDIX)
Wave Length850nm
Network Media 1000BASE-FXCáp quang đa chế độ
Network Media 1000BASE-SXMulti-mode Fiber
Network Media 1000BASE-TCáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
LED IndicatorsĐèn nguồn, Dữ liệu truyền nhận, RX
Kích thước (R*D*C)3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power SupplyBộ chuyển đổi nguồn
Max Power Consumption5.5W
Safety & EmissionFCC, CE, RoHS
Môi trườngNhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ