Switch Tplink T1600G-52TS (TL-SG2452)

Switch Tplink T1600G-52TS (TL-SG2452)

Switch Tplink T1600G-52TS (TL-SG2452): JetStream™ L2+ 48-port Pure-Gigabit Smart Switch, 48 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4gigabit SFP slots

Description

Thiết bị mạng Switch Tplink T1600G-52TS (TL-SG2452)

Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,
IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
Giao diện48 x cổng 10/100/1000Mbps RJ45
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 khe Gigabit SFP
Mạng Media10BASE-T: cáp 3, 4, 5 dạng UTP (tối đa 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: cáp 5, 5e dạng hoặc cáp phía trên (tối đa 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạt2
Bộ cấp nguồn100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụTối đa: 40.1W (220V/50Hz)
Kích thước ( R x D x C )17.3*10.2*1.7 in.(440*260*44 mm)