Switch Tplink T2600G-52TS (TL-SG3452)

Switch Tplink T2600G-52TS (TL-SG3452)

Switch Tplink T2600G-52TS (TL-SG3452): Managed Switch JetStream™ Pure-Gigabit L2+ 48 cổng, 48 cổng RJ45 10/100/1000Mbps bao gồm 4 cổng SFP Gigabit

Description

Thiết bị mạng Switch Tplink T2600G-52TS (TL-SG3452)

Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,
IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Giao diện48 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 1000Mbps SFP Slots
1 RJ45 Console Port
1 Micro-USB Console Port
Mạng Media10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạtFanless
Bộ cấp nguồn100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụMaximum: 33.52W (220V/50Hz)
Kích thước ( R x D x C )17.32 * 8.7 * 1.73 in. (440 * 220 * 44 mm)