Switch Tplink T1600G-28TS (TL-SG2424)

Switch Tplink T1600G-28TS (TL-SG2424)

Switch Tplink T1600G-28TS (TL-SG2424): Smart Switch 28 cổng L2+ Pure-Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps bao gồm 4 cổng SFP

Mô tả

Thiết bị mạng Switch Tplink T1600G-28TS (TL-SG2424)

Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,
IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p, IEEE 802.1x
Giao diện24 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps
(Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI/MDIX)
4 x khe cắm SFP Gigabit
Mạng Media10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
100BASE-TX / 1000Base-T: Cáp UTP loại 5, 5e hoặc trên (tối đa 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạtKhông có quạt
Bộ cấp nguồn100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụTối đa: 23.2W (220V/50Hz)
Kích thước ( R x D x C )17.3*7.1*1.7 in. (440*180*44 mm)