Switch Tplink T1600G-18TS (TL-SG2216)

Switch Tplink T1600G-18TS (TL-SG2216)

Switch Tplink T1600G-18TS (TL-SG2216): Smart Switch 16 cổng Pure-Gigabit, 16 cổng RJ45 10/100/1000Mbps bao gồm 2 cổng combo SFP

Description

Thiết bị mạng Switch Tplink T1600G-18TS (TL-SG2216)

Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,
IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p, IEEE 802.1x
Giao diện16 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps (Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI / MDIX)
2 x khe cắm kết hợp SFP 100/1000Mbps
Mạng Media10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100 mét)
100BASE-TX/1000Base-T: Cáp UTP loại 5, 5e hoặc loại lớn hơn (tối đa 100 mét)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạtKhông quạt
Bộ cấp nguồn100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụTối đa: 14.4W (220V/50Hz)
Kích thước ( R x D x C )17.3* 7.1* 1.7 in. (440* 180* 44 mm)