Switch Tplink T1700G-28TQ

Switch Tplink T1700G-28TQ

Switch Tplink T1700G-28TQ: Smart Switch JetStream™ L2+ 28 cổng Pure-Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, 4 cổng SFP+ 10G

Mô tả

Thiết bị mạng Switch Tplink T1700G-28TQ

Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Giao diện24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
4 fixed 10G SFP+ Slots
Mạng Media10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
10GBASE-LR
10GBASE-SR
Số lượng quạtFanless
Bộ cấp nguồn100-240V, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụ21.8W
Khối lượng2.8kg
Kích thước ( R x D x C )17.32 * 7.1 * 1.73 in. (440 * 180 * 44 mm)