Dlink SFP DEM-310GT

Dlink SFP DEM-310GT

SFP Transceiver – Single-Mode Fiber – Dùng với cáp quang Single-Mode 9/125µm với chiều dài tối đa là 10Km – Bước sóng 1310nm – Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX (1Gbps), kết nối quang theo chuẩn LC. – Module cho Switch DES-1228, DES-1252, DES-3526, DES-382

Description

Thiết bị mạng Module Converter Quang D-LINK : DEM-310GT

SFP Transceiver – Single-Mode Fiber
– Dùng với cáp quang Single-Mode 9/125µm với chiều dài tối đa là 10Km
– Bước sóng 1310nm
– Chuẩn 802.3z 1000BASE-LX (1Gbps), kết nối quang theo chuẩn LC.
– Module cho Switch DES-1228, DES-1252, DES-3526, DES-3828, DGS-1224T