Switch Tplink T1500-28TC (TL-SL2428)

Switch Tplink T1500-28TC (TL-SL2428)

Switch Tplink T1500-28TC (TL-SL2428): Smart Switch 24 cổng 10/100Mbps + 4 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100Mbps, 4 cổng RJ45 Gigabit và 2 cổng combo Gigabit SFP

Description

Thiết bị mạng Switch Tplink T1500-28TC (TL-SL2428)

Chuẩn và Giao thứcIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Giao diện24 10/100Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
2 Combo Gigabit SFP Slots
Mạng Media10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạtFanless
Bộ cấp nguồn100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụMaximum: 10.5W (220V/50Hz)
Kích thước ( R x D x C )17.3*7.1*1.7 in.(440*180*44 mm)